หัวหน้าให้สร้างสรรค์งานเองแต่ทำไม่เป็นทำอย่างไรดี

ผมเป็นวิศวกรรมไฟฟ้ารัฐวิสาหกิจแห่งหนึ่ง แต่ก่อนงานที่แผนกจะน้อยครับเลยเบื่อ จึงไปของานหัวหน้า หัวหน้าบอกว่าให้รองสร้างสรรค์งานเอง ผมเลยสร้างงานเอง แต่ทำไปทำมางานที่สร้างสรรค์เองเริ่มยิ่งเยอะ เลยทำไม่สำเร็จ กล้วการทำงานเยอะครับ ปวดหัว แบบนี้จะจัดการชีวิตอย่างไรครับ งานน้อยก็เบื่อ งานเยอะก็ปวดหัวครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่