ซื้อ Ipad หรือ Mac ราคานักศึกษา แถม airpods

กระทู้คำถาม
มีใครเคยซื้อราคานักศึกษา แล้วใช้เอกสารกับชื่อข้อมูลของญาติๆมั้ยคะ พอดีเราสั่ง ipad pro ไป จ่ายเงินแล้วด้วย ยืนยันเอกสารโดยใช้ชื่อคุณอา เพราะมีคุณสมบัติครบตามเกณฑ์  และใช้ชื่อที่อยู่ของคุณอาค่ะ แบบนี้เราจะผ่านการตรวจสอบมั้ยคะ กลัวจังเลยแง๊

ใครเคยซื้อในชื่อคนอื่นมารีวิวให้หน่อยนะคะ ;-;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่