ใครมีวิธี ช่วยเราที

ช้ำใจมากคะ เเฟนที่ครบมา7ปี ไปได้กับคนในแอพหาคู่ Badoo เเล้วทิ้งเราไปเลือก ผญ คนใหม่ ผ่านความลำบากกันมา ทิ้งกันแบบไร้เยื่อใย ไม่ได้มีเรื่องทะเลาะกัน เจ็บมากค่ะเราMove on ออกจากวังวลนี้ไม่ได้สักที ผ่านไป2เดือนกว่า ร้องไห้ทุกวัน เหมือนจิตตกตลอดเวลา เรารักสวยรักงาม ไปทำเล็บ ทำผม ไปเดินห้าง ไปเที่ยว มันก็มีความสุขแค่แป๊บเดียว สุดท้ายก็กลับมาวังวลเดิม ทำยังไงดีค่ะ ไม่อยากเป็นแบบนี้เลย
แสดงความคิดเห็น