ุถ้าเราหิวข้าวแล้วไม่มีเงินแล้วไม่มีใครให้ยืมหรือสงสารให้โอกาสเราได้อีกควรจะทำยังไง

หิวข้าวมากพูดจริงๆหุงข้าวครึ่งกิโล18บาทให้ลูก2คนทานย่าที่พิการทาน​ทานซอสคะส่วนตัวหนูว่าจะอดให้ลูกกินเหลือแต่ได้กินไม่กี่คำไม่มีมีเงินตกงานและไม่มีใครจ้างทำงานบ้านวันนี้​
ตอนนี้หิวมาก​ๆจนคิดมากเครียดอยากจะจุดผารมควันให้หนุกะลูกไปสบายคะ
แสดงความคิดเห็น