ตามหาอนิเมะเรื่องนึงค่ะ ใครรู้ช่วยตอบทีค่ะ

คือเราไปเจออนิเมะเรื่องนึงในไอจีน่าดูมากเราเซฟไว้แต่ตอนนี้เราหาไม่เจอเเล้วพลอตเรื่องประมาณว่าพระเอกอยู่ในโรงเรียนเเล้วเป็นโรงเรียนเกี่ยวกับพลังเวทแต่ละคนจะมีพลังไม่เหมือนกันทุกคนจะคิดว่าพระเอกไม่มีพลังเเต่พลังพระเอกออกมาช้าค่ะเหมือนจะเป็นพลังสายฟ้านะคะ มันมีตอนที่ต้องประชันกันด้วยค่ะใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่