รถเมล์ 3 สาย ถ.นางลิ้นจี่ วันอาทิตย์ไม่ออกวิ่งเหรอคะ?

ดิฉันมาธุระแถวเทคนิคกรุงเทพ ถ.นางลิ้นจี่ เมื่อวันอาทิตย์ที่แล้ว นั่งรอรถเมล์สาย 22 ทั้งปรับอากาศ และธรรมดาไม่มีโผล่ซักคันค่ะ แม้กระทั่งญาติทหารใหม่ก็นั่งรอรถเมล์กันสลอน(เขามาเยี่ยมลูกหลานที่กรมทหารสื่อสาร)จะนั่ง 62 และ 67 ก็ไม่มีโผล่มา มีแต่วิ่งกลับเข้าอู่ สรุปทุกสายไม่มีโผล่หัวมาเลย ทำไมเป็นแบบนั้น ดิฉันเลยไปถามแม่ค้าแถวนั้นบอกว่า วันอาทิตย์รถเมล์วิ่งน้อย เขาดูมวยกัน จริงมั้ยคะ เสียความรู้สึกมากค่ะ ขอคำอธิบายจาก ขสมก.และผู้เกี่ยวข้องด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่