เคยไหมอกหักแบบงงๆ ??

ความสัมพันธ์ ที่พึ่งเริ่ม แล้วเหมือนกำลังดีขึ้นเรื่อยๆ แต่จู่ๆก็จบแบบไม่ทันได้ตั้งตัวแบบ งงๆ ด้วยการจู่ๆก็หายไป สำหรับอีกฝ่ายอาจจะเป็นเรื่องที่ดูเล็กน้อย แต่สำหรับเราที่เปิดใจอยากมีใครซักคนที่จิงจังด้วย อยากจะมีแฟนเป็นตัวเป็นตนกับเค้าซักที มันทำให้เราไม่อยากจะมีใครอีกเลย ไม่อยากจะคุยกับใครแบบจิงจังอีกเลย ถึงมันจะไม่นาน แต่ก็รู้สึกท้อกับการมีความรักจริงๆ

หลักจากตรงนี่จะเป็นนิสัยส่วนตัวกับประสบการการมีแฟนคร่าวๆของผมโดยจะไม่ขอ พาดพิงถึงผญ ที่ผมเคยคบมาเพื่อให้เกียติ พวกเธอครับ ใครที่พอจะมีคำแนะนำหรือ แนวทางการ success เกี่ยวกับชีวิตคู่หรือความรักได้ ก็ลองอ่านดูได้ครับ อยากได้คำปรึกษามากๆเลยครับ  

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ นึกออกแค่นี้ไม่รู้จะเล่าถึงตัวเองยังไง ใครอยากทราบอะไรเพิ่มถามได้ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่