ตามหาหนังใน Netflix ค่ะ

จำได้ว่าเคยดูหนังเรื่องนี้ไปแล้วแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ค่ะ;--; จำเนื้อเรื่องได้คร่าวๆนิดหน่อย ประมาณว่านางเอกเป็นคนที่ติดโทรศัพท์มากๆเวลาขับรถก็จะไม่ค่อยมองทาง พาอกับแม่เลยส่งไปอยู่กับปู่ที่นอกเมืองที่ที่สัญญาณเน็ตไม่ค่อยดี นางเอกก็ไปช่วยซ่อมรถกับปู่แล้วก็ไปเจอกับผช.ลูกร้านขายของค่ะ เรื่องนี้เป็นหนังในเน็ตฟลิกไม่แน่ใจว่าออกไปรึยัง;-;มีใครพอจะจำได้มั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่