ไปเข้าสวนเก็บถั่วพูในฝรั่ง​เศสกับเรากันค่ะเพื่อนๆ​ ดกๆ​ฝักใหญ่กันเลยค่ะ​ ปลูกผักปลอดสารในฝรั่งเศสค่ะ

สวัสดีค่ะ
ไปเข้าสวนเก็บถั่วพูในฝรั่ง​เศสกับเรากันค่ะเพื่อนๆ​ ดกๆ​ฝักใหญ่กันเลยค่ะ​
เราอยู่ที่ฝรั่งเศสไม่มีขายค่ะ นานๆจะเห็นมีขายในร้านเอเซียแต่ไม่สดและแพงมากๆค่ะเพื่อนๆ
เราเลยต้องมานะปลูกเองค่ะ

ดูคลิบเพิ่มเติมคลิกๆค่ะเพื่อนๆ ฝากกดติดตามคอมเมนท์เป็นกำลังใจให้เราด้วยนะค่ะขอบคุณมากๆล่วงหน้าค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่