ปีนี้ปลูกถั่วพูได้ดกๆสมใจแล้วค่ะเพื่อนๆ​ปลูกผักไทยปลอดสารในฝรั่งเศสค่ะ

สวัสดีค่ะ
ปีนี้เราปลูกถั่วพูได้ดกๆสมใจแล้วค่ะเพื่อนๆ​ถั่วพูในต่างแดนเราปลูกในต่างแดน3ปีไม่ค่อยได้กินเหมือนปีนี้เลยค่ะ​
ปีนี้เราเอาใจถั่วพุ่มถูกแล้วค่ะเพื่อนๆนั่งจ้องนั่งมองจนได้​ดกๆสมใจแล้วค่ะ​ เราก็เลยทำคลิบมาแบ่งปันเทคนิค​
การดูแลถั่วพุ่มยังไงให้ดกๆเหมือนของเรา​

คลิกดูใน​ลิงค์​ได้เลยนะค่ะเพื่อนๆ ฝากกดติดตามเป็นกำลังใจให้เราด้วยนะค่ะขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่