หาเงินวัยเรียน

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ พอดีไม่ได้รวยขนาดนั้น แต่ต้องซื้อ IPad จริงๆค่ะ เพราะจะต้องใช้เรียนแล้วเรียนห้องกิ๊ฟด้วย ส่วนใหญ่ครูอยากให้ใช้เทคโนโลยีในการทำงานต่างๆมากกว่า เลยจำเป็นต้องซื้อค่ะ เลยว่าจะเก็บตังค์เองเพราะแม่ต้องเก็บเงินส่งเรียนหรือจ่ายกับค่าใช้จ่ายอื่นๆอีกเยอะเลย ทุกคนพอจะมีงานอะไรให้ทำในวัยเรียนไหมคะ ส่วนตัวตอนนี้ได้ค่าขนมวันละ 120 แต่เก็บเงินวันละ 40 อยู่ค่ะ ถ้าใครมีลิ้งค์หรือเว็ปทำงานอะไร ฝากเม้นในกระทู้นี้ให้หน่อยได้ไหมคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ 💖

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่