มือจับก้านโยกยี่ห้อ Solex รุ่น 1701 S ติดตั้งแล้วแต่ทำไมโยกได้ทิศทางเดียว (หมุนขึ้นเท่านั้น) มีวิธีการปรับแก้ไขตรงไหน

มือจับก้านโยกยี่ห้อ Solex รุ่น 1701 S ติดตั้งแล้วแต่ทำไมโยกได้ทิศทางเดียว (หมุนขึ้นเท่านั้น) มีวิธีการปรับแก้ไขตรงไหนได้บ้างครับ ขอความกรุณาช่างที่มีความชำนาญเรื่องกุญแจหรือลูกบิดประตูธรรมดา ชนิดมือจับก้านโยก ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

(หมายเหตุ ถ้าโยกได้ทิศทางเดียวจริงๆ ก็ขอให้โยกหมุนลง ก็ได้ครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่