อยากถามเพื่อนๆว่าผชแบบนี้มีจริงๆใช่มั้ย

คือเราเลิกกับแฟนค่ะทะเลาะกันเพราะแฟนปรับปรุงตัวไม่ได้ เราปรับเข้าหาเค้าตฃอดแต่เข้าไม่เคยปรับปรุงตัวสักครั้ง ทะเลาะกันก็พูดแต่ว่าไม่เคยปรับปรุงตัวให้ใคร ปรับปรุงตัวให้ไม่ได้เป็นแบบนี้นานแล้ว แต่เขาบอกว่าเขารักเรามากนะคะ อยากถามเพื่อนๆว่าถ้าเรารักมากจริงจะปรับปรุงตัวให้กันได้ไหม ต่างคนต่างปรับคนละนิดละหน่อย หรือว่าปรับไม่ได้เลยคะ?? หรือว่าเรายังไม่ใช่สำหรับเขาเขายังรักเราไม่มากพอที่จะปรับปรุงตัว?? ตอนนี้เขาติดเพื่อนมากค่ะสนใจแต่เพื่อนแต่กับเราไม่เคยสนใจพูดไม่ดีใส่อีก เขาเป็นคนบอกเลิกเรานะคะแล้วก็บอกว่าไม่ปรับปรุงตัวให้ใครทั้งนั้น

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่