มหาวิทยาลัยแม่โจ้ กับ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมเรียนอยู่ชั้นปวส.2ปีหน้าก็จบแล้วครับ  ตอนนี้ผมเรียนการตลาดอยู่นะครับ แล้วตอนนี้รอบ1ก็เปิดรับสมัครแล้ว ผมลังเลกับ2ม.นี้มากครับว่าจะไปที่ไหนดี ผมจะต่อบริหารธุรกิจ เอกการตลาด โดยส่วนตัวแล้วชอบทั้ง2ม.เลยครับ เลยตัดสินใจไม่ได้ ผมเลยจะมาถามความคิดเห็นของพี่ๆชาวพันทิปหน่อครับ ศิษย์เก่าหรือศิษย์ปัจจุบันก็ได้ครับ ว่ามีความริดเห็นยังไง ช่วยรีวิวหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่