แอบชอบเพื่อนสนิท ทำไงดี!!!

ผมกับเพื่อนคนนี้อะเป็นเพื่อนที่รู้จักกันมาตั้งนานแล้วแต่พึ่งมาสนิทกันช่วง ม.4 (ตอนนี้ม.5)
คือ มันอะชอบมาแหย่ จับมือ จับคาง เล่นกับผม ชอบมานั่งใกล้ ชอบมาคุยด้วยทุกวันและมันเป้นฝ่ายทักไลน์มาด้วย (แต่บางทีผมก็ทักไปนะ) คุยกันแทบทุกวัน 4เดือนละ
คุยทีก็นานมากๆวันละ4-5ชม. จนบางวันมันก็ส่งผมเข้านอน บอกนอนหลับฝันดี จนบางทีผมก้รู้สึกดีกับมันนะ แบบชอบเลยก็ได้
แต่... มันติดอยู่1ปัญหา คือ
มันมีแฟนแล้ว!!! เป็นรุ่นพี่ห่างกับมัน3-4ปี สายเปย์ด้วยยยยยย

ผมควรจะทำไงดี เก็บไว้ไม่บอกมันไหมอะ T-T
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่