ผู้ขายลูบหัว เขาชอบเราหรอ ㅜㅜ

คือเราเป็นคนที่มีเพื่อนผู้ชายเยอะนะ เพราะเป็นคนที่แบบเข้ากับคนง่ายงี้ แล้วมันก็จะมีคนนึงที่แบบก็สนิทกว่าคนอื่นแหละ แล้ววันนี้มันมาลูบหัวเราㅜㅜ แบบเรากำลังนั่งคุยงานอยู่บนพื้นอ่ะ แล้วทีนี้ไอนั่นมันก็วิ่งมา แล้วก็มาลูบหัว(นี่คือครั้งที่2แน้วนะ) แล้วก็มานั่งอยู่บนเก้าอี้แถวๆหัวเราด้วยㅜㅡㅜ พอเราหันไปมองมันก็จ้องหน้าเรา เอาจริงๆไม่รู้ว่าคิดไปเองมั้ย แต่มันแบบมันชอบเอาหน้ามาใกล้เรานะ แต่ไม่ได้ใกล้มากอ่ะ แบบน้อยกว่า30เซน(ประมาณเอา) แล้วคือแบบมีอีกวันนึงนี่ก็นั่งทำงานอยู่ เรากับมันนั่งกันคนละฟากห้องเลยนะ(แต่อยู่แถวหลังๆเหมือนกัน) มันทำงานเสร็จก่อนแล้วเรายังทำไม่เสร็จ แล้วอยู่ดีๆมันโผล่มาจากไหนไม่รู้เอางานมาวางบนโต๊ะเราแล้วบอกให้เราเอาไปลอก แล้วคือยังไม่ทันได้ไปขอดูหรืออะไรเลย ใจเรามันแบบㅜㅡㅜโอ้ย แล้วมันก็มายืนดูเราทำงานอยู่ข้างๆงี้ ไม่รู้ว่ามันคิดไงแงะ แล้วมันก็ชอบเดินมาหาที่โต๊ะบ่อยๆนะ พอมันมาเราก็แบบลองถามมันว่าเดินมาทำอะไรตรงนี้ มันก็เงียบเราก็งง แต่ได้ข่าวว่ามันก็มีคนที่ชอบแล้วนะ(ไม่ใช่เรา) แล้วมันก็เคยมาคุยกับเราอยู่แล้วก็บอกว่าคนที่มันชอบทิ้งมันไปละ นี่ก็แบบเพื่อนที่ดีมาก ให้คำปรึกษาไปดีสุดๆ ถามว่าใครเจ็บ อ๋ออ๋อเค้าเองฮ้าฟฟฟ
ประเด็นของกระทู้นี่ก็คือ จากสถานการณ์นี้ ลูบหัวนี่คิดไรอยู่
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
เวลาผมลูบหัวใคร ใจมันนึกถึงแต่ลูกสาวครับ ลูบหัวเกาคางให้ แล้วตบที่แก้มเบาๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่