คนที่คบกับฝรั่งแบบคุยกันแค่ในแชท หรือคนที่คบกับแฟนต่างชาติ ที่ไม่ได้อยู่ด้วยกันติดยังไงกับ ฝรั่งที่พูดเกี่ยวกับเซ็ก

คือเรากำลังคุยกับคนหนึ่งแล้วแบบคดว่าเขาน่าจะเป็นคนดีอะไรแบบนี้ แต่พอสักพักเขาก็ขอให้เราส่งรูปให้เขาอะไรแบบนี้ คืออยากรู้ว่าคนที่คบกับแฟนต่างชาติที่คุยกัน เรื่องนี้มันปกติมั้ยคะ หรือยังไง เขาบอกว่ามันจะช่วยเขาอะไรแบบนี้ เราคงยเลิกคุยกับเขามั้ย เรารู้สึกสงสัยมาก

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่