อยากทราบเกี่ยวกับม.ศรีปทุม

ตามด้านบนเลยครับ อยากทราบเกี่ยวกับม.ศรีปทุมว่า คณะดิจิทัล​มีเดีย​ สาขาแอนิเมชั่นและวิช่วลเอฟเฟคต์ว่า สามารถเข้าเรียนสาขาได้ไหมครับ แบบผมเรียนอาหารมาแต่อยากต่อคณะนี้สามาต่อได้ไหมครับ? เช่นดูเกรด อังกฤษ เป็นต้น
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
คือ ผมต้องขอโทษด้วยครับพอดีพิมพ์ผิดไปต้องขอโทษด้วยครับ ที่จะถามคือถ้าจะสมัคเข้าเมือนผมเรียน ปวช.อาหารแล้วจะไปต่อสาขาแอนิเมชั่นและวิช่วลเอฟเฟคต์ นี้จะต่อได้ไหมครับ? แบบ เขาดูเกรดอะไรเป็นหลัก เช่น ภาษาอังกฤษ เป็นต้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่