ผ่อนบ้านกับ ธ.สีฟ้า มาเกือบ 2 ปี แต่ไม่เคยได้ใบแจ้งยอดเลย

สวัสดีค่ะ เราเป็นข้าราชการ กู้ซื้อบ้านกับ ธ.สีฟ้า
ผ่อนบ้านมาตั้งแต่ช่วงต้นปี 62 โดยการหักผ่านบัญชีเงินเดือนอัตโนมัติ แล้วเราโปะเพิ่มหลังจากนั้น

จนท.สินเชื่อแจ้งว่า สนง.ใหญ่จะเป็นคนส่งใบแจ้งยอดหนี้ ยอดคงเหลือมาให้ทุกเดือนๆ
แต่จนป่านนี้ เกือบ 2 ปี ไม่เคยได้รับเลยซักใบค่ะ
เราตามแล้ว ชื่อที่อยู่ก็ถูกต้อง แต่ทำไมไม่เคยได้รับเลยค่ะ
มีใครเป็นเหมือนกันบ้างมั้ยคะ
เราแค่อยากได้หลักฐานมาเก็บไว้ทุกเดือนๆน่ะค่ะ

ปล. แฟนมีสินเชื่ออเนกประสงค์ ธ.สีฟ้า เช่นเดียวกัน หักผ่านบัญชีเงินเดือนเหมือนกัน กลับได้รับทุกเดือนๆ แต่เราไม่เคยได้เลย งงเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่