รุ่นพี่ที่สนิทของแฟนเราบอกเราว่าแฟนไม่ได้มีเราคนเดียว

เขาเป็นรุ่นพี่ที่ทำงานเดียวกับแฟนเราค่ะ เขาสนิทกับแฟนเราค่อนข้างมากอยู่ แต่ไม่ได้สนิทกับเราและเคยเจอกันแค่ครั้งเดียวนะคะ เขาแชทมาบอกเราเป็นนัยๆว่าเราน่าสงสารเนอะ บอกอ้อมๆความประมาณว่า แฟนเรามีคนอื่นอยู่แล้ว พูดแบบอ้อมๆแต่ให้เราเข้าใจได้ เราควรเชื่อดีมั้ยคะ? พอเราถามเขาเยอะๆเขาจะพูดประมาณว่าเขาไม่เกี่ยว คิดเองเล่าขนาดนี้คิดไม่ได้ก็ไม่รู้จะพูดยังไงแล้ว อยู่ที่ใจเราเอง ตอนนี้เราสับสนมากค่ะ เพราะเขาก็สนิทใกล้ชิดกับแฟนเรามากๆ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่