Notebook​ ไม่สามารถเข้า windows​ ได้ครับ

ตามหัวข้อเลยครับ​ Notebook​ hp​ ไม่สามารถเข้า windows​ ได้ครับ​ เป็น​ win10​ ขึ้นจอฟ้าแจ้งว่า​ your pc ran into a​ problem and​ neetd to​ restart.​ We're just collecting some error info and​ then we'll restart​ for​ you​ วนไปครับ​ ก่อนหน้านี้​ download​ โปรแกรมทำงานบางตัวมาลงเครื่องแล้วมันออโต้รันติดตั้งโปรแกรมอื่นๆมาด้วยอาการเหมือนโดนไวรัส​ เลยปิดเน็ตกั้นใว้เครืองมันเกิดอาการ​ restart​ ​เอง​ 
ลองหลายวิธีทั้งเข้าในส่วนแก้ปัญหา​ ตัวเลือกขั้นสูง​ ใช้เมนูรีเซ็ตใหม่​ ซ่อมแซมเบื่องต้น​ ตั้งค่าเริ่มต้น​ คืนค่าระบบ​ ล่าสุดใช้พร้อมคำสั่งc:/ พิมชุดคำสั่งตามวิธี​ google​ ก็ไม่สามารถแก้ใด้จนปัญญาครับ​รบกในพี่ๆท่านใดมีความรู้รบกวนชี้แนะบอกกล่าวหรือวิธีดี​ ในหน้าเดทท็อปมีงานที่ทำค้างใว้T^T ขอบพระคุณ​อย่างสูงครับ​ จะก็อปรูปให้ดูแต่ในกระทูไม่ให้ลงรูปเลยพิมยาวๆขอโทษด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่