อยากเลี้ยงแมวแต่ช่วยแนะนำสายพันธุ์แมวหน่อยได้ไหมคะ

คือว่าเราอยากเลี้ยงแมวแต่เราเป็นคนไม่ค่อยมีเวลาแล้วที่สำคัญเราตอนแรกเราสนใจแมวพันบิสติสชอตแฮ แต่ปรากฏว่าราคามันสูงมาก เราอ่ะกำลังหาแมวสายพันธุ์ที่ไม่ต้องการการเอาใจใส่มากแล้วก็ราคาไม่แพงเท่าบริติชช็อตแฮร์ ช่วยทีนะคะตอนนี้เราไม่รู้จะเลือกพันธุ์อะไรแล้ว ถ้าเป็นไปได้บอกราคาน้อง
มาแล้วก็
เกี่ยวกับอาหารราคาอาหารยี่ห่อสำหรับน้องทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่