ใครพอจะสรุปเรื่องจูเน่ให้เราได้บ้าง?

เราไม่ใช่โอตะ แต่ได้ดูซีรีส์ของน้องแล้วก็ไปฟอลไอจีปกติแต่เห็นน้องโพสต์ไอจีเลยอยากรู้ว่าคืองานอะไร ก็พอรู้มาบ้างว่าจูเน่ออกจากวงแล้วไปเป็นนักแสดงในเครือ48 ใครพอจะสรุปได้บ้างว่างานคืองานอะไร จูเน่ต้องส่งคลิปอะไร แล้วน้องไม่ได้ส่งเพราะติดงานหรอ แฟนคลับจ่ายเงินสำหรับงานนี้เท่าไหร่ แล้วปกติโอตะเอ็นดูทุกคนในวงหรือเอ็นดูแค่เมนตัวเอง **ขอสุภาพนะ เราไม่ได้ต้องการทำร้ายจิตใจใครทั้งคนที่ไม่พอใจน้องหรือคนที่เป็นแฟนคลับ แต่เราแค่อยากรู้ว่าเราควรติดตามน้องต่อไหม นิสัยจริงๆน้องเป็นยังไง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 12
ขอบคุณทุกคห.นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่