แนะนำโรงพยาบาลที่รับตรวจสุขภาพเสาร์ อาทิตย์ ราคาไม่แพงในกรุงเทพให้หน่อยค่ะ

ช่วยแนะนำโรงพยาบาลที่รับตรวจสุขภาพเสาร์หรืออาทิตย์ ราคาไม่แพงในกรุงเทพ เดินทางสะดวกติดในไฟฟ้าให้หน่อยค่ะ เนื่องจากไม่สะดวกลางาน ตอนนี้ดูไว้เป็นโรงพยาบาลราชวิถี แต่โทรไปสอบถามแล้วไม่แน่นอนว่าหมอจะเข้าหรือไม่ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview