ปรึกษาการผ่อน Iphone เดือนละ 1500-1800 โดยใช้บัตรเครดิตหรืออิอ้อน หรือไม่ใช้บัตร

อยากทราบรายละเอียดหรือร้านและ shop ที่พอจะแนะนำได้หน่อยค่ะ ตอนนี้มีเงิน 9000฿ อยากได้โทรศัพท์มาใช้ยาว ๆ อยากผ่อนสักเดือนละไม่เกิน1800 พอจะมีร้านหรือ shop แนะนำไม่คะ ผปคมีบัตรอิอ้อนและบัตรเครดิตค่ะ อยากรู้รายละเอียดแล้วจะไปปรึกษาผู้ปกครองอีกที ขอบคุณล่วงหนาค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่