เเฟนชอบเอาเเต่ใจ มีวิธีเเก้บ้างมั้ยคะ?

คือ เมื่อวานเราเราไม่สบาย เราก็เลยไปโรงพยาบาลเเต่เช้ากว่าจะกลับก็บ่ายๆละ ด้วยความที่เรากินยา เลยเผลอหลับไป ตื่นมาก็16.20เเล้ว เราเลยซักผ้าตากไว้ คือช่วงที่เราตากผ้าเสร็จฝนมันก็พร่ำๆ  เขาต่อว่าเราเเรงมาก ด้วยคำพูดที่ว่า อยู่บ้านก็อยู่บ้านจริงๆ ให้ทำอะไรไม่เคยได้สักอย่าง พร้อมโยนผ้าที่ชุ่มๆนิดหน่อย ใส่หน้าเราเเรงมาก เราควรทำยังไงดีคะ เพราะทุกครั้งเราทำงานบ้านคนเดียว เขาไม่เคยคิดหยิบไม้กวาดเลย เพราะเเม่เขาบอกว่า ให้เเฟนทำอย่าไปทำ 😥😰
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
มาอยู่บ้านเขาโดนทั้งแฟนทั้งแม่แฟนโขกสับ ไหวมั้ยอะ ชีวิตเราควรเจอคนที่ปฏิบัติกับเราดีกว่านี้รึเปล่า อยู่คนเดียวมีความสุขกว่านี้รึเปล่า ถามตัวเองดูค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่