หาเพื่อนที่เป็นเกย์ที่มี H เหมือนกัน ตอนนี้ทั้งเหงาทั้งเครียดมากๆ

ผมก็เป็นคนนึงที่มีเชื้อ H ทานยามาได้5-6 เดือนแล้วครับ ตอนนี้กำลังคิดอยากจะกลับไปทำงานอีกครั้งแต่ก็ยังกล้าๆกลัวๆ เพราะห่วงเวลาที่ต้องทานยา ยอมรับว่าเป็นอะไรที่กังวลและเครียดมากๆ ไม่รู้จะหันหน้าไปปรึกษาใคร จนบางครั้งก็คิดอยากจะฆ่าตัวตายให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย แต่ก็สงสารคนที่บ้าน ใครที่เป็นเหมือนกันช่วยบอกได้มั้ยว่าผมควรทำยังไงต่อไปดี ถึงจะก้าวข้ามผ่านความกลัวนี้ไปได้ ตอนนี้ทั้งเหงาทั้งเครียดมากเลยครับไม่รู้จะเอาไงต่อไปดี อยากหาเพื่อน หาใครสักคนไว้คอยปรึกษา คอยให้กำลังใจ และเดินไปด้วยกัน
ถ้าใครไม่รังเกียจทักมาคุยเป็นเพื่อนผมหน่อยครับผมขอร้อง
เพี้ยนสะอื้น
ปล.ผมเป็นเกย์นะครับ อายุ30 ปี หน้าตาธรรมดาๆ ตัวเล็ก ผิวขาว สำหรับคนที่ไม่สนใจเรื่องหน้าตาทักมาคุยกันครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่