ช่วยหน่อยครับ

คือผมคุยกับคนหนึ่ง 1เดือนจะสองเดือนแล้วครับ ตั้งแต่วันแรกคุยไม่มีปัญหาไรครับ มามีปัญหาตอนทะเลาะกันกับเรื่องเด็กมาแอบชอบตามตื้อเธอ จนตอนนั้นเธอก็แชร์แบบโสดไม่สนใจหน่อยเหรอและมีใครแอบมองเปล่ามาคุยสิ อะๆรแบบนี้ ผมถามแล้วมีความเกรงใจมั้งเปล่าที่แชร์แต่ละอย่าง เธอตอบถึงบ้านแล้วทำการบ้านก่อนนะ ผมเลยตอบโอเค คราวนี้กผ่านไป10นาที ผมถามกลับอีก สรุปบอกได้มั้ย เธอตอบหะ เป็นไรเหรอ คือผมควรรู้สึกถามเธอยังไงครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่