เป็นนักศึกษาครูปี1 จะเริ่มอ่านและติวข้อสอบครูผู้ช่วยเลยจะเร็วไปไหม?

เป็นนักศึกษาครูปี1 จะเริ่มอ่านและติวข้อสอบครูผู้ช่วยเลยจะเร็วไปไหม? หรือว่าเราควรอ่านอะไรไว้ก่อน คือว่า.... เราอยากค่อยๆอ่านค่อยๆติวไปอ่ะ เห็นปัญหาการสอบไม่ติดเยอะมาก เราไม่อยากอ่านหนักทีเดียวอ่ะ แนะนำหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview