อยากให้เพื่อนๆ แนะนำซีรีย์เกาหลี แนวพระเอก-นางเอก ออกจิตๆ หน่อยค่ะ พอจะมีใครแนะนำได้บ้างค่ะ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาว Pantip ทุกท่าน เราเป็นแฟนซีรีย์เกาหลีคนนึง ชอบดูซีรีย์เกาหลีมากค่ะ แต่วันนี้อยากจะให้เพื่อนๆ ช่วยแนะนำซีรีย์เกาหลี ที่พระเอก-นางเอก ออกแนวจิตหน่อยค่ะ ขอให้เพื่อนๆ ชาว Pantip แนะนำหน่อยนะคะ ว่าเรื่องไหนสนุก และน่าดูบ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่