ถูกคนขับรถเจ้านาย เอารองเท้าไปใช้ เป็นคุณๆจะทำยังไง?

รองเท้าแตะธรรมดานี่แหละครับ

พอพี่คนขับรถเจ้านายมาก็จะมาใส่เดินไปเดินมา เข้าห้องน้ำ  ล้างรถ

ทีนี้พอผมจะใส่  ก็ไม่มีใส่

มีวันนึงเค้าใส่เสร็จก็ไปถอดไว้หน้าออฟฟิส

ปกติผมจะวางรองเท้าไว้ด้านหลัง

ผมก็ไปใส่กลับมาเค้าก็เห็นว่าเค้าทำผิด  รองเท้าผมทำไมผมต้องเดินไปเอาจากที่อื่น

พี่คนขับรถก็เฉยๆ ก็ยังคงใส่ของผมต่อไป

โดยไม่สนใจเจ้าของแบบผมแต่อย่างไร

ผมเลยโมโห ของขึ้น ไปซื้อรองเท้ามาเพิ่มอีกคู่นึง คู่นั้นก็ให้เค้าใส่ไปเลย

ผมทำแบบนี้มันใข่รึเปล่าครับ?

คู่ใหม่สวยกว่าเดิมอีก

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่