ผ้าม่านสีน้ำตาลทอง ทาห้องสีอะไรดีคะ

พอดีเราไปติดผ้าม่านมา ตอนเลือกช่างก็บอกว่าหลังติดมันจะเข้มกว่าที่เราดูผ้าเพราะมันมีคลื่นๆแสงเงา เราเลยเลือกสีอ่อนสุดไป ออกครีมๆกะว่าติดแล้วจะออกน้ำตาลนมๆ แต่พอติดแล้วได้โทนนี้ ไปต่อไม่ถูกเลยค่ะ และอีกอย่างเราไปสั่งโซฟามาแล้วออกสีน้ำตาลดำ เราควรไปทางโทนไหนต่อดีคะ พื้นห้องเราเป็นออกเทาๆด้วย เฟอร์ และสีห้องควรเป็นอย่างไรดี ขอคำปรึกษาด่วนจ้า ไม่รู้ว่ามาถูกห้องไหม เราอยากได้เรียบหรูสบายตาสีเข้ากันอบอุ่น ใส่รูปยังไงดี

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่