เราชอบพี่คนนึง แต่มีคนชอบเขาเยอะมาก

เราชอบพี่คนนึง เขาเป็นคนที่ดูมีเสน่ห์มาก เป็นคนเฟรนลี่ ชอบเอาใจใส่ทุกคน ตามใจคน แล้วเขารวยด้วยค่ะ แต่เราเป็นแค่เด็กธรรมดาเขาอายุ23 เราอายุ13 *เราเคยคบกะคนอายุเท่าเขาได้1ปีนะ*ตอนนี้เราก็คุยอยู่กะเขาในDiscord เราคุยกะเขาทั้งวันเลย เขาทำงานแล้ว แถมยังสูง หุ่นดี;-;   เราก็เป็นแค่คนธรรมดา ไม่ได้สวยไม่ได้รวย  แถมมีคนชอบเขาเป็นสิบ  เราบอกเขาอยู่บ่อยๆว่าเราชอบเขานะ เขาก็ดูเฉยๆ เขาบอกว่าเอาชนะใจเขาให้ได้สิ เเราก็พยายามอยูนะคะ  แต่เรารู้สึกไม่ชอบเลยเวลามีคนมาคุยกะเขา แล้วเขาเอาใจใส่ทุกอย่างเหมือนที่เขาทำกับเรา เรารู้สึกเศร้ามากๆ เวลาเขาอยู่กะเรานานๆ ัเราไม่ได้คิดว่าเขาอยากอยู่แต่เขาอยู่เพราะเราขอเข้าใจกันไหมคะ.. ทุกคนคิดว่าเขาจะชอบเราได้ไหมคะ...? เขาบอกรอเราโต แต่ตอนนั้นเขาอาจจะมีคนใหม่ เราร้องไห้โฮเลยค่ะ ขอกำลังใจกะทุกคนทีค่ะ🥺 ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่