ร้านขาย Figure ame-shop ติดต่อไม่ได้

ในช่วงเมื่อไม่นานมานี้ มีใครสามารถติดต่อ หรือได้รับสินค้าที่สั่งชื้อกับทางร้านบ้างไหมครับ
ผมสั่งจองไปเเล้วทางร้านติดต่อให้ชำระเงิน พอโอนชำระปุบหายเงียบเลย ติดต่อไม่ได้ทั้งเฟสทั้งไลน์ โทรติดต่อก้ไม่ได้ เเล้วเห็นในกลุ่มเฟสมีหลายคนเจอปัญหาเเบบนี้เหมือนกัน คือโอนเงินให้เเล้วติดต่อไม่ได้
ไม่น่าเป็นงี้เลย เห็นร้านมีชื่อเสียงมีประวัติดีมาตั้งนาน
เลยอยากจะมาถามว่ามีใครได้รับสินค้าที่ชื้อกับทางร้านเมื่อไม่นานมานี้บ้างไหมครับ
#ame-shop
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่