ผูกบัญชี SCB กับมหาลัยเก่า แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว มีเอกสารส่งมาว่าให้ชำระค่าบัตร ต้องทำยังไงคะ?

คือบัญชีนี้เป็นของที่เราผูกกับ ม.เก่าค่ะ (ม.บังคับทำ เพราะใช้เป็นบัตรนักศึกษาด้วย) แต่ตอนนี้เราย้ายมามหาลัยใหม่แล้ว เลยหยุดใช้ไปธนาคารนั้นไปเลย เพราะปกติก็มีบัญชีที่ฝากประจำอยู่แล้วๆ จู่ๆวันนี้มีเอกสารส่งมาที่บ้าน แต่เรามาเรียนใน กทม  เราควรดำเนินการยังไงบ้างคะ คือม.ให้แต่บัตรมาเท่านั้นค่ะ ถ้าเราไม่ดำเนินการอะไร จะเกิดผลอะไรขึ้นบ้างคะ?
รบกวนผู้รู้บอกหน่อยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่