โดนเพื่อนสนิทปิดสตอรี่

คือกลุ่มเรามีกันอยู่3-4คน. ทุกคนในกลุ่มสนิทกันมากเเต่เพื่อนในกลุ่ม1คนปิดสตอรี่เฟสไม่ให้พวกเราเห็นค่ะ คือเราไม่เคยทำอะไรให้เพื่อนโกรธหรือน้อยใจอะไรเลย. อยู่ๆก็ปิดไปเลยค่ะไม่ใช่ปิดเเค่เราปิดทุกคนในกลุ่มเปิดแต่ให้พวกห้องอื่นหรือพวกผช.คนอื่นดูอย่างเดียวเลยค่ะ ประเด็นคือลงสตอรี่เป็นคลิปของเราแต่ปิดไม่ให้เราเห็น. บ้างคนอาจจะอยากให้ถามไปเลย เคยถามแบบอ้อมๆเขาก็เปลี่ยนเรื่องคุยเลยค่ะ. คืองง.มากเพื่อนกันแท้ๆจะปิดทำไม. แต่เวลาเขาลงสตอรี่จะเป็นมุมที่พวกเราไม่เคยเห็นค่ะ เช่นแบบร้ายๆซึ่งเวลาอยู่กับเราอย่างกับคนล้ะคน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่