ขอปรึกษาหน่อยนะคะ เข้ามาอ่านเข้ามาติก็ได้ค่ะ อยากได้คำปรึกษาจริงๆ..😅

คือเรื่องที่หนูอยากปรึกษาก็คือเรื่องความรักของหนูเองเรื่องของหนูไม่ค่อยลงตัวเพราะว่าแฟนของหนูอายุ22 ปี ตอนนี้เกณฑ์ทหารอยู่สระแก้ว ส่วนตัวหนูเองอายุเพียงแค่15ย่าง16 เราคบกันมาเกือบ2ปีแล้ว ทุกอย่างก็ดูแรกๆก็ราบรื่น เขาดีกับหนูทุกอย่างมีทะเลาะบ้าง พ่อแม่ไม่ชอบกันบ้างแต่ก็ปรับความเข้าใจพ่อแม่ต่างฝ่ายต่างก็รู้หมด แต่บางอย่างหนูก็ทำเกินเลยกันไปมาก เช่น เริ่มมีเพศสัมพันธ์ุไม่ป้องกัน หลั่งใน 7 รอบและหนูไม่เคยกินยาคุมเลย จนกระทั่งรอบที่ 7 เขาก็บังคับให้หนูกิน แต่ตอนนั้นหนูเลือกที่จะกินยาคุมฉุกเฉิน กินได้เม็ดนึง วันรุ่งขึ้นพ่อหนูก็เจอยาคุมอยู่ในกระเป๋านร.ของหนู แต่พี่ชายหนูเห็นทันจึงบอกๆปว่ายาแก้ปวดท้องประจำเดือน และพี่ก็มาคุยกับหนูตัวๆ คือเรื่องนี้พ่อหนูไม่ให้มันเกิดขึ้นเพราะมันเป็นการะรากผู้เยาว์ พ่อเคยขู่แฟนหนูว่าถ้ามีอะไรกันจะแจ้งความหรือลงบันทึกประจำวัน ซึ่งหนูกลัวมากกลัวว่าแฟนหนูจะติดคุก หนูมีปมด้อยเรื่องครอบครัวเยอะจึงทำให้หนูไม่ค่อยนึกถึงคนในครอบครั
วจะนึกถึงคนอื่นก่อนเสมอ พอแฟนหนูรู้เรื่องนี้เขาก็บอกจะรับผิดชอบทุกอย่าง ปลดจากทหาร เขาจะมาขอและดูแลหนูเอง คืออยากได้คำปรึกษามากๆอะค่ะ จะติจะด่ายังไงก็ได้ เพราะมันเป็นเรื่องน่าสมเพศของคนคนนึงที่เอามาเล่า แต่ขอแค่พิมมาให้นึกถึงคนอ่านบ้างนะคะ ขอบคุณค่ะ..❤
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่