สงสัยจังหวะ เทรนต์ ไม่ให้ ซาลาห์ ยิงฟรีคิก ?

ควันหลงจากเกม หงส์ไล่ต้อนเชลซี 
พับสนามตั้งแต่ครึ่งแรก แต่ก็มีจังหวะนึง ในช่วงครึ่งหลังที่ลิเวอร์พูลได้ฟรีคิก นอกเขตโทษ แล้ว ซาลาห์ ก็ไปจับบอลเพื่อจะยิง
แต่ เทรนต์ ก็ไปจับบอลคืนประมาณว่า เขาจะต้องเป็นคนยิงเอง 

เหมือนจะมีปัญหากันนิดๆ ระหว่าง 2 คน ตอนนั้น 

คือยังไงก็เหรอครับ หน้าที่นี้ต้องเป็นของใคร แล้วใครไปแย่งกันยิงกันแน่ ? 

ปล.ผมจำนาที และ หาภาพตอนนั้นไม่ได้ ใครที่ดูเกมอยู่น่าจะเห็นจังหวะนี้เหมือนกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่