ทำไงดีคะรู้สึกว่ากดดันตัวเองไม่มีเพื่อนเลย

คือเรามีปัญหากับเพื่อนคนเดียวแต่โดนแบนทั้งกลุ่มเราต้องนั่งเรียนคนเดียวเพราะไม่มีใครอยากนั่งกับเรายกเว้นเพื่อนผชที่สนิทคนหนึ่ง
คือเวลาเราคุยกับเขาเขาก็ไม่ค่อยอยากคุยด้วยในกลุ่มผญค่ะคือเราทนได้นะไปไหนมาไหนทำอะไรคนเดียวแต่มันทำให้เราหนักใจสุดคือเขาชอบพูดใส่เราชอบมองเราเหยียดเราจนเกินไปจนบางทีท้อมากค่ะไม่อยากเรียนแต่เพราะเราเลือกเรียนในมอนี้แล้วเราเลยพยายามมากค่ะแต่เราก็ไม่รู้ว่าจะจัดการปัญหานี้ยังไง

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่