แนะนำเพลง Ballad ที่ฟังแล้วจนน้ำตาไหลไม่หยุดหน่อยครับ

พอดีจะหาเพลงเข้าไปใส่ใน playlist คับ แล้วจะหาเพลง ballad เอาไปฟังให้หายเศร้า(ได้หรอ5555) 
แนะนำกันได้นะคับเดี๋ยวจะเอาไปฟังแล้วเอาไปใส่ใน playlist ตัวเอง 
เพลงที่ไม่ใช่ ballad แต่ให้อารมณ์เศร้า หม่นหมองก็ได้นะครับ
ขอบคุณครับ.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น