สอบถามข้อมูล มทร.พระนคร แต่ละเขตหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะพอดีว่ามีแพลนจะไปต่อ มทร.พระนครค่ะ ตอนแรกก็ไม่ได้หาข้อมูลอะไรมากนอกจากค่าเทอม กับเรื่องคณะและสาขาเรียน จนมาหาข้อมูลอีกรอบเพิ่งรู้ว่ามันมีหลายเขตมาก เลยงงมากค่ะแบบไปไม่ถูกเลย เลยอยากสอบถามว่าแต่ละเขตนี่ใช้ชื่อเดียวกันเลยไหมคะ แตกต่างยังไงหรืออะไรยังไง จะว่าเราซื่อบื้อก็ได้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่