ช-ช ชอบคนอายุเยอะแปลกไหม

กระทู้คำถาม
ผม อายุ 22 แต่ชอบคนที่อายุ 40 ปลายๆ 50+ เป็นเรื่องที่ผิดปกติไหม คือคนรอบข้างไม่มีใครรู้ว่าเราชอบแบบนี้เพราะไม่กล้าเปิดเผยรสนิยมตัวเองและกลัวพ่อแม่รับไม่ได้ ที่เป็นแบบนี้อาจจะมาจากที่ผมรู้สึกโหยหาความรักจากคนที่อายุเยอะเพราะพ่อผมทำให้ผมไม่ชอบเขามาตั้งแต่เด็กหลายๆอย่างเลย จึงไม่ค่อยได้ความรักจากเขา
เวลาคุยกับคนอายุเยอะแล้วรู้สึกว่าอบอุ่น รู้สึกว่าถูกเติมเต็มส่วนที่ขาดหายไป เขามีความเข้าใจ เอาใจ แต่ก็หาคนจริงใจยากและหาคบยากด้วย ผมถึงได้โสด555555
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่