เงินใน paypal โดนหักเงินจาก บัญชีไป 2074 ทั้งที่ไม่เคยใช้

กระทู้คำถาม
PayPal ธนาคาร
พอดีผมผูกบัตร เดบิตธนาคารสีม่วง ไว้กับ paypal แต่ไม่เคยใช้เลย แต่วันนี้โดนหักเงินจาก บัญชีไป 2074 พอจะทราบไหมครับว่าโดนได้ยังไง ทั้งๆที่ไม่มีการซื้ออะไรเลยครับ แล้วขอคืนได้ไหมครับ ขอบคุณครับ_/\_ 
วันนี้ลองเข้า PayPal ด้วยอีเมล์เดิม รหัสผ่านเดิม พอเข้าไป PayPal จะส่งรหัส 6 หลักให้เราทางเบอร์โทร แต่กลับเบอร์ที่ให้ส่งกลับไม่ใช่เบอร์เรา เข้าไปแก้ไข ปิดข้อมูลอะไรก็ไม่ได้เลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่