จัดฟันใส Zenyum เข้าคลินิกเพียงสองครั้ง ได้เหรอ?

สวัสดีครับทุกคนน
พอดีเห็น ad บน Facebook แล้วสนใจอยากสอบถามว่ามีท่านไหนเคยจัดฟันใสของ Zenyum บ้างครับ?เห็นเค้าโฆษณาว่าไม่ต้องเข้า Clinic ทุกๆเดือน ค่อนข้างน่าสนใจมากเลยทีเดียว 
เนื่องจากส่วนตัวผมเองไม่ค่อยจะมีเวลาเดินทางไปคลินิกทุกๆเดือน เสียเวลา เสียเงินค่าเดินทางอีกอีกต่างหาก
เลยอยากจะสอบถาม ท่านที่เคยจัดหรือกำลังจัดว่าผลลัพธ์โอเคเลยไหมครับ
เท่าที่หาข้อมูล ราคาเท่านี้ น่าเหมาะกับฟันที่ไม่ค่อยมีปัญหามากเท่าไร 
ถ้าไปจัด Inivisalign ก็กลัวว่าจะไม่คุ้ม เพราะผมไม่ค่อยมีปัญหาฟันมากเท่าไรด้วย แค่ฟันยื่นข้างหน้า
รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ หรือถ้ามีคลินิกที่ไหนแนะนำได้ก็ยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่