ออกรถกับธนาคารเกียรตินาคิน มีโอกาสผ่านไหมค่ะ??

สอบถามค่ะ ตอนนี้กำลังจะทำสัญญาซื้อรถกับธนาคารเกียรตินาคิน ออกร่วมกันกับแฟน มีทะเบียนสมรส เงินเดือนอยู่ที่ 14,000+ ของเเฟนเงินเดือนยุที่ 17,000+ รับเป็นเงินสด เอาเงินฝากเข้าตู้เอง ไม่มีประกันสังคม แต่มีใบรับรองเงินเดือน อายุงาน 1 ปี 3 เดือนทั้งคู่ ตอนนี้มีผ่อนสินเชื่อกับธนาคารไทยพาณิชย์ ไม่เคยค้างยอด ไม่เคยล่าช้า อยากทราบว่าพอจะมีโอกาสผ่านไปหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่