มีคนไทยที่อยูในจีนตอนนี้ รับสั่งของกับเวปไหมคะ?

กำลังตามหาคนไทยที่อยู่ในจีนค่ะ  รับสั่งสินค้ากับเวปเถาเปาหรือเวปต่างๆของจีนค่ะ
สั่งของจากเวปแล้วส่งของมาที่ประเทศเกาหลีใต้ค่ะ 

อยากได้มากๆ ถ้ามีรบกวนช่วยติดต่อกลับหน่อยนะคะ อมยิ้ม22 หรือ ไอดีไลน์ anniekrfur ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น