ท่านใดเคยรักษาที่แพทย์แผนจีน คลินิกแพทย์แผนจีน จันทรเกษมบ้างไหมครับ

พอดีอยากรักษาด้วยการฝังเข็มครอบแก้วจากออฟฟิศซินโดรม แล้วคลินิกนี้ใกล้ที่ทำงานมาก แต่หารีวิวไม่เจอเลย เพจของคลินิกไม่ค่อยอัพเดทด้วย เลยอยากหาข้อมูลเพิ่มเติมจากผู้เคยรับการรักษาที่นี่ครับว่าที่นี่โอเคไหม ค่ารักษาแพงหรือไม่ครับ 

(ปล.เคยหาที่รพ.หัวเฉียวแล้วได้ผลดีมาก แต่เนื่องจากเดินทางไม่สะดวกครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่