รบกวนสอบถาม cc ทั้ง 3 ค่าย ย้ายค่ายเบอร์เดิมระบบเติมเงิน ครับ

กระทู้คำถาม
ยังมีโปร 10Mbps ไม่ลดสปีด และโทรฟรี15นาที เดือนละ 200บาท  มีอยู่ไหมครับ

ถ้าไม่มี พอจะมีโปรที่ไกล้เคียงกันนี้หรือไม่ครับ

พอดี ผมเคยสมัครโปรนี้ ของทรู และใช้โปรยังไม่ครบ 12 เดือน แต่กดสมัครไม่ได้

ถามคุณ ฉลาดหลังไมค์แล้ว ก็ช่วยไม่ได้ครับ

ถาม cc ใน app true iservice คุยกับเจ้าหน้าที่มา 3 คน บอกเช็คให้แล้ว บอกให้ผมกดสมัครใหม่

สุดท้ายก็กดสมัครไม่ได้อยู่ดีครับ

ก็เลยอยากจะย้ายค่ายครับ ได้รหัสมาเรียบร้อยแล้วครับ

รบกวน cc แต่ละค่ายด้วย

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่