สอบถามหน่อยครับ ตอนเย็น ที่บางละมุง โรงโป๊ะ ศรีสุวิช ชลบุรี เน็ตมือถือของ True มันช้ามากเหมือนกันทุกคนมั้ยครับ

คือผมใช้โปร ของ True 10 M Unlimited ปกติก็ใช้ได้ดีอยู่นะครับวิ่งได้ตอนเช้า 10 M เต็มไม่มีปัญหาอะไร แต่สัก 1 เดือนมานี้ตอนเย็น 17.00-22.00 น. แถวบางละมุงโรงโป๊ะ รร.ศรีสุวิช ชลบุรีเน็ตมือถือของ True มันช้ามากนะครับ มันเหมือนไม่คุ้มกับที่ผมจ่ายเดือนละ 200 กว่าบาทเลย เพราะตอนเช้าไม่ได้ใช้ต้องรีบไปทำงาน พอเย็นเลิกงาน ตอนเย็นก็อยากมาเล่นเน็ตบ้างดัน เปิดเข้าไปอะไรก็ไม่ได้  เข้าใจว่าช่วงนี้จะพีคๆหน่อย แต่ก็เคยอยู่มาหลายที่ก็ไม่น่าจะช้าขนาดนี้ แต่ตรงนี้ ณ เวลานี้ ช้าสุดๆครับ บางที Test Speed ยังไม่ขึ้นเลย อยากจะย้ายค่ายเหมือนกันครับ แถวนี้ค่ายไหนเน็ตแรงบ้างแนะนำหน่อยนะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับคุณสมาชิกหมายเลข 1305492  ผมรบกวนขอทราบ ชื่อ-นามสกุล หมายเลขที่ใช้งาน แจ้งให้ผมทางหลังไมค์ได้เลยครับ[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่