ทัวร์เกาะพีพีของยี่ห้อไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยได้มั๊ยคะ

คือตอนแรกจะไปพักบนไร่เลย์ แต่ทางที่พักโทมาบอกว่าปิดกิจการเนื่องจากโควิด เลยต้องเปลี่ยนแผนเป็นพักบนอ่าวนางและจะไปทัวร์เกาะพีพี อยากไปของ LOVE ANDAMAN แต่ต้องขึ้นที่ภูเก็ต แต่เราพักที่กระบี่เลยต้องดูของเจ้าอื่น ตอนนี้เลยยังไม่รู้จะจองทัวร์ของอะไรดีที่ขึ้นที่กระบี่ อยากเล่นน้ำที่ปิเละ ลากูน ค่ะ ใครพอมีทัวร์ดีๆ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ จะไปวันที่ 3 ตุลา 63 นี้แล้วค่ะ เวลาทำการบ้านเหลือน้อยมากเลย ขอบคุณมากนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าพักแถวอ่าวนาง มันจะมีร้านขายแพ็คเกจทัวร์ เยอะเลยค่ะ ลองเดินๆถามราคาดูนะ ราคาต่อรองได้ ยิ่งช่วงหน้าฝน คนไม่เยอะ ไม่ต้องหาซื้อล่วงหน้านานๆ รถมารับถึงหน้าโรงแรม  หรือ จองผ่านโรงแรมก็ได้ ในกรณีที่ไม่สะดวกเดินหา แต่ทางโรงแรมจะบวกเพิ่มนะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่